|
วันที่19 มกราคม 2565 นายกเหล่ากาชาดจังหวัดมหาสารคามพร้อมกับท่านนายอำเภอ ,ท่านนายก อบต. คณะบริหาร หัวหน้าส่วนราชการพร้อมทีมงาน มอบถุงยังชีพแก่ผู้พิการ ผู้สูงอายุ ผู้ยากไร้ในตำบลหนองบัวแก้ว |
![](images/555313700.jpg) |
นายกเหล่ากาชาดจังหวัดมหาสารคามพร้องกับนายอำเภอพยัคฆภูมิพิสัย นายก อบต.หนองบัวแก้ว เจ้าหน้าที่ มอบถุงยังชีพแก่ผู้พิการ ผู้สูงอายุ ผู้ยากไร้ ในตำบลหนองบัวแก้ว |
|
|
|