|
โครงการวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๓ |
![](images/9081.jpg) |
![heart heart](http://www.nongbuakaew.go.th/activity/ckeditor/plugins/smiley/images/heart.gif) กองการศึกษา องค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัวแก้ว จัดโครงการวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี ๒๕๖๓ ขี้น เมื่อวันที่ ๑๑ มกราคม ๒๕๖๓ ณ บริเวณ สนามองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัวแก้ว เพื่อให้เด็ก รู้จักหน้าที่ ของตนเองและปฏิบัติตนอยู่ในระเบียบวินัย อันดี กิจกรรมในครั้งนี้มี เด็กนักเรียนในเขตพื้นทีตำบลหนองบัวแก้ว และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กในเขตพื้นที่ตำบลหนองบัวแก้ว แขกผู้มีเกียรติ เจ้าหน้าที่ ที่เกี่ยวข้อง และผู้เกี่ยวข้องเข้าร่วมงาน จำนวน ๔๓๑ คน ![cheeky cheeky](http://www.nongbuakaew.go.th/activity/ckeditor/plugins/smiley/images/tounge_smile.gif) |
|
|
|