|
โครงการ อบรมเพิ่มประสิทธิภาพกลุ่มสตรีตำบลหนองบัวแก้ว |
![](images/208.jpg) |
กองสวัสดิการสังคม องค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัวแก้ว ได้จัดโครงการอบรมเพิ่มประสิทธิภาพกลุ่มสตรีตำบลหนองบัวแก้ว ขึ้นเมื่อวันที่ ๕ มีนาคม ๒๕๖๓ ณ หอประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัวแก้ว เพื่อสร้างความเข้มแข็ง เสริมสร้างความรู้ ทักษะ และเพิ่มขีดความสามารถต่อการพัฒนาความเป็นผู้นำของสตรี โดยมีกลุ่มเป้าหมาย สตรีทุกหมู่บ้านในเขตองค์การบริหารส่วนตำบลหนองบัวแก้วจำนวน ๒๔๐ คน ![smiley smiley](http://www.nongbuakaew.go.th/activity/ckeditor/plugins/smiley/images/regular_smile.gif) |
|
|
|